cập nhật profile

cập nhật profile

Gửi bàigửi bởi xuyen » T.Ba Tháng 4 07, 2009 11:52 pm

Kính thưa các phụ huynh,

Xuyến có việc muốn thưa với các phụ huynh. Hồi cuối năm vừa qua anh Phi về Việt Nam, do không có phương tiện liên lạc nên đã mất rất nhiều cơ hội để gặp các phụ huynh. Trước đó vài tháng thì chị Tường Anh và BS Lan cũng thế: về Việt Nam mà không liên lạc gặp được phụ huynh nào cả.

Đó là do lỗi chúng tôi không biết cách liên lạc quảng bá với các phụ huynh. Để tránh chuyện cũ xảy ra, Admin đã bỏ thêm phần <Thành phố> và <Quận> vào profile của các thành viên. 2 phần phụ trội này sẽ chỉ có chính bạn và admin thấy mà thôi, nên Xuyến mong các phụ huynh:

1) Vào lại profile của mình và cập nhật thông tin về thành phố/quận cho Xuyến (xin coi chỉ dẫn ở cuối bài)
2) Giữ profile của mình cập nhật và chính xác

Điều này sẽ giúp Xuyến lên kế hoạch tốt hơn trong các chuyến đi lần tới và cho các kế hoạch trong tương lai.
Xin lưu ý là phần thành phố/quận này hoàn toàn được bảo mật, và bạn có thể thay đổi trong tương lai nếu không thích lưu lại.

Xuyến xin chân thành cảm ơn
Xuyến

**** Bắt đầu hướng dẫn cập nhật profile ****

Bước 1: Bạn vào diễn đàn http://www.concuame.com/forum
Bước 2: Sau đó bấm vào <User Control Panel> như hình ở dưới
pic1.JPG (11.63 KiB) Đã xem 2056 lần.

Bước 3: Sau đó bấm vào <Profile> (hình dưới)
pic2.JPG (9.75 KiB) Đã xem 2039 lần.

Bước 4: Ở phía dưới cùng của trang bạn sẽ thấy phần <Thành phố> và <Quận> như hình ở dưới
Xin các bạn chọn tên thành phố, quận nơi mình đang sinh sống
pic3.JPG (13.5 KiB) Đã xem 2061 lần.

Bước cuối: Các bạn cập nhật xong nhớ bấm vào nút <Submit> để lưu lại

Xin cảm ơn
Xuyến
Hình đại diện của thành viên
xuyen

Re: cập nhật profile

Gửi bàigửi bởi admin » T.Năm Tháng 4 16, 2009 11:16 pm

Mong các bạn cập nhật đúng thành phố mình đang ở. Thông số chính xác rất quan trọng cho tương lai của dự án, giúp chúng tôi mở những dịch vụ đúng nơi đúng chỗ.

Xin cảm ơn
Admin
admin
Site Admin

Quay về Tin/Bài cũ

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.36 khách.