Tải bài học số 9 và số 9A

Bộ Bài Học Số 9 dựa trên chương trình Giáo dục phổ thông và Giáo dục đặc biệt đang được ứng dụng tại Hoa Kỳ...

Tải bài học số 9 và số 9A

Gửi bàigửi bởi Hoahongden76 » T.Tư Tháng 6 24, 2009 11:11 pm

Chào anh Phi!
Anh Phi ơi em đã làm theo hướng dẫn của anh rồi, nhưng khi tải các phần bài học về máy, kích cỡ size không đúng như anh bảo nên vẫn không chạy được. Máy vẫn báo "The file 'Create_Caidat-BaiHoc9.exe.1' could not be found. This file is required to create 'Caidat-BaiHoc9.exe'." mặc dù em đã tải về đủ cả 9 tệp. Vậy em phải làm thế nào để tải được phần bài hoc này đây? Anh làm ơn giúp em nhé!
Hoahongden76

Re: Tải bài học số 9 và số 9A

Gửi bàigửi bởi phi » T.Năm Tháng 6 25, 2009 1:05 am

Hoahongden76 đã viết:Chào anh Phi!
Anh Phi ơi em đã làm theo hướng dẫn của anh rồi, nhưng khi tải các phần bài học về máy, kích cỡ size không đúng như anh bảo nên vẫn không chạy được. Máy vẫn báo "The file 'Create_Caidat-BaiHoc9.exe.1' could not be found. This file is required to create 'Caidat-BaiHoc9.exe'." mặc dù em đã tải về đủ cả 9 tệp. Vậy em phải làm thế nào để tải được phần bài hoc này đây? Anh làm ơn giúp em nhé!

Bạn có thể cho biết cụ thể:

(1) liệt ra tên tất cả các bài bạn đã tải về ?
(2) kích cỡ của mỗi bài
(3) bạn bấm vào bài nào để cài đặt ?

Trong lần hội thảo tới tôi sẽ mang CD về, để các bạn ở VN tải về cực quá ...

Phi
À, hôm nọ tôi đọc ở trên 1 diễn đàn khác, nói không nên copy lại bài học vì bản quyền, mà phải vào CCM tải vê`
Tin đó không đúng đâu nhé, các bạn cứ việc chuyền cho nhau thoải mái, không có vấn đề gì cả
Phi
Special Ed.
Hình đại diện của thành viên
phi

Quay về Bộ Bài học số 9

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.2 khách.