Lập nhóm học cho trẻ bị down

Lập nhóm học cho trẻ bị down

Gửi bàigửi bởi Nguyen Thi Nam Ha » T.Tư Tháng 11 24, 2010 12:37 am

Gửi các thành viên của concuame.com và admin,

Mình là một thành viên mới, sau khi mỏi mắt vào mạng tìm trường cho con mình mới tìm được trang web này và mong muốn qua đó tìm được những người bạn đồng hành trên con đường gian khổ vì hạnh phúc con cái chúng ta.
Mình có một bé 7 tuổi, cháu bị bệnh down, thể nhẹ. Hiện nay bé đã đến tuổi đi học nhưng mình thật vất vả để tìm kiếm cho bé một ngôi trường, sau khi dạo qua các trung tâm hiện có của HÀ Nội thì mình vẫn chưa tìm được một nơi nào có thể yên tâm gửi bé tại đó. Thế nên vẫn phải để con đi học tại trường BM mặc dù biết là cháu cũng chẳng học được gì tại đó, chưa kể tới điều kiện CSVC và tình cảnh dạy dỗ nơi đó. Thế nên mình mong muốn tìm được các mẹ có chung hoàn cảnh và nguyện vọng muốn mở những lớp gia đình riêng cho con để các con có cơ hội được đào tạo tốt hơn và có cơ hội hơn cho tương lai của các con sau này. Mình rất mong có được sự tư vấn cũng như sự trao đổi của mọi người. Nếu ai có nhu cầu muốn trao đổi cụ thể xin gửi thư cho mình vào hộp thư namha.nguyen@yahoo.de hoặc số ĐT của mình là 0912154205.

Chào mọi người :lol:
Nguyen Thi Nam Ha

Quay về Tin/Bài cũ

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.47 khách.