Đêm giao lưu, Sài Gòn, ngày 9 tháng 7, 2010

Re: Đêm giao lưu, Sài Gòn, ngày 9 tháng 7, 2010

Gửi bàigửi bởi trang213dk » CN Tháng 7 18, 2010 12:30 am

Đêm giao lưu mình là một trong những người có gởi đăng ký qua mail nhưng tới giờ chót lại gửi mail xin lỗi không đi (vì bà ngoại không được khỏe không nhờ trông được 2 nhóc). Ngày hôm sau tại hội thảo nghe chị TA nói là chỉ có 10 người đăng ký, chị TA đã tính bỏ không làm mà anh Phi, chị Xuyến vẫn quyết làm nên mới thực hiện, mình giật mình : ui da, có 10 người đăng ky (trong đó có mình), mình lại không đi, không biết 9 người kia sao đây ta, có ai tới không vậy ???.
Mãi tới giải lao gặp chị Xuyến mới biết có những bảy tám chục người tới lận ... mình thở phào.

Các bạn phụ huynh ơi, các anh chị CCM ở rất xa về VN, thời gian rất eo hẹp, chúng mình nên đăng ký đầy đủ để mọi người dễ lên kế hoạch. Nếu không đăng ký để CCM tưởng quá ít người tham gia mà không tổ chức thì có phải đáng tiếc không ?
trang213dk

Re: Đêm giao lưu, Sài Gòn, ngày 9 tháng 7, 2010

Gửi bàigửi bởi Nguyen,Anh » CN Tháng 7 18, 2010 9:25 am

Có những phụ huynh tụi mình mong được gặp, như Trang chẳng hạn. Tiếc đã không có dịp hỏi nhau vài câu về TM. Cámơn Trang đã thông cảm với những khó khăn của CCM nhé. Hy vọng sẽ có dịp gặp nhau ở những lần sau.
Nguyễn Tường Anh
Nhóm Chuyên Gia TK
Hình đại diện của thành viên
Nguyen,Anh

Trang vừa xem

Quay về Tin/Bài cũ

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.5 khách.